Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8842|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min - tạo hình như một nữ thần trước khi tham dự buổi lễ trao giải

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Han Ji Min - tạo hình như một nữ thần  trước khi tham dự buổi lễ trao giải

Một số hình ảnh của Han Ji Min thực hiện trước khi cô tham dự một buổi lễ trao giải gần đây

Hình ảnh của Han Ji Min đã được chụp trước khi cô tham dự Lễ trao giải phim truyền hình SBS năm 2012, vào ngày 31 tháng 12 đã được đăng tải trên một cộng đồng trực tuyến .

Trong ảnh, Han Ji Min là mặc một chiếc váy voan màu đen để tham dự giải thưởng. Tuy nhiên, trông cô ấy hơi khác so với lúc tham dự lễ trao giải

Ngồi trên cầu thang, Han Ji Min thu hút mọi người vào phần tà đặc biệt của chiếc váy. Cầm nhẹ tà chiếc váy voan, cười nhẹ nhàng rạng rỡ  trông cô ấy như 1 nữ thần.

Han Ji Min nhận được giải thưởng Nữ diễn viên xuất sắc nhất và Cặp đôi xuất sắc nhất với Park Yoo Chun, và 1 trong Top 10 ngôi sao do Netizens bình chọn trong buổi trao giải SBS Drama Awards 2012

Nguồn: http://en.korea.com
Dịch: Cả[email protected]

Cảm ơn Cải đã dịch news nha :x

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
bingo_carot + 5 Ủng hộ 1 cái!
Joongie_girl + 5 Đẹp qá :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-1-2013 14:24:30 | Chỉ xem của tác giả
Dành sofa kiểu này zui nè

Công nhận Han Ji Min của bọn tớ xinh cực kỳ. Nhể nhể....

Một số báo đài còn nói rằng, cô ấy bước trên thảm đỏ nhìn như một nàng công chúa bước ra từ phim Rooftop prince.

Váy của Ji Min rất đẹp, và Ji Min nhìn cũng rất rạng rỡ nữa. Mình bỏ ngoài tai những bạn bêu xấu Min nào là già, nào là váy đen như phù thuỷ v.v.... nhưng đối với mình, cô ấy luôn luôn đẹp rạng ngời. Vì có ai 30 tuổi rồi mà còn cute như Ji Min không.

Nhưng nếu mái tóc của Ji Min làm khác đi kiểu này thì càng đẹp lộng lẫy hơn.

Chúc mừng Han Ji Min, năm nay là 1 năm rất thành công với Min đấy nha.

Cảm ơn em đã dịch tin nha. Iu em.

Bình luận

Nàng Voi 3V ngồi số-fà khoa quần mới ah!? hình như mái tóc nì y chang như hôm trước SDA hay sao í!?  Đăng lúc 2-1-2013 09:57 PM
Chị Han Ji Min hôm 31/12 xinh dã man :X  Đăng lúc 2-1-2013 05:59 PM
chính thế, với lại cái vòng cổ đẹp vô cùng  Đăng lúc 2-1-2013 03:39 PM
tmn
cảm ơn ss iu, cái này là em Cải iu dịch ạ :X  Đăng lúc 2-1-2013 02:53 PM
e mà k cọp thì k dc ghế gỗ ss ơi :*:*:*:*:*:*  Đăng lúc 2-1-2013 02:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-1-2013 14:31:16 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi
tình yêu của mình
quá đẹp luôn ấy
mình thích bộ váy, tóm lại hôm đó mình cực thích ss Min :*:*:*

gửi chị Voi: những ai nói ssMin là phủ thủy chẳng qua là ghen tỵ với sắc đẹp của Min thôi :))

Bình luận

=))  Đăng lúc 2-1-2013 06:06 PM
Ờ Cong, chính xác vậy đó  Đăng lúc 2-1-2013 04:02 PM
=))))))ko, thầy vs chệ tứ sướng đê =)))))))  Đăng lúc 2-1-2013 03:40 PM
Yoomi à, con có thể tự sướng chung mà,sao lại quan sát từ xa rồi ghen tị như thế?như thế là ko tốt!  Đăng lúc 2-1-2013 03:20 PM
hơm bik, thấy mùi tự sướng =))))  Đăng lúc 2-1-2013 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-1-2013 14:33:03 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi. Chị xinh quá... Hì hì.... yêu chị nhiều.Mải nhìn quần của bạn pipi. Ánh mắt liếc liếc của Chun. Mê mẩn... Phát biểu mà còn không quên liếc nhau nữa chứ. Đứng cạnh nhau thật hợp vô cùng. Hoàng tử và nữ hoàng.
2 người dọn về ở chung cho mọi ng nhờ. Chị Min, chị hót nhờ hộ em cái tên Chun mặt rỗ này đi nhá.!!! Tí ta tí tởn...."vẫn đang phởn"

Bình luận

Hì hì... vì hai bạn trẻ quá đẹp đôi. ^o^  Đăng lúc 2-1-2013 02:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-1-2013 14:35:09 | Chỉ xem của tác giả
ss Min xinh quá, nói là nữ thần đúng là k ngoa chút nào hết

vẻ đẹp trong sáng, rạng ngời lun ghê ta

cái váy rất hợp vs ss

hi vọng năm nay ss sẽ có nhiều thành quả hơn nữa

Bình luận

hi hi  Đăng lúc 2-1-2013 05:25 PM
hí hí :*  Đăng lúc 2-1-2013 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-1-2013 14:43:23 | Chỉ xem của tác giả

Nhìn 2 tấm kia trên DC từ hôm trước y rằng thể nào cũng có bài báo về Min mà ! Nhìn Min thật nữ tính !

Sau 1 thời gian nghỉ ngơi Min có đầy đặn hơn 1 chút nên mặc màu đen càng tôn lên làn da trắng của Min lên sân khấu rất là bắt mắt nhất là khi xem HD buổi lễ ! Min ít mặc màu đen nhưng hôm nay bạn thật nữ tính và sang trọng trong bộ váy này !

Chúc mừng Min đạt 3 giải quan trọng với RP . Hy vọng sớm gặp lại Min và chúc bạn gặt hái thành công như năm 2012 !

Bình luận

hôm qua e đợi tin của ss :((  Đăng lúc 2-1-2013 05:26 PM
@ss Voi: sự thật chứ đâu phải tự sướng đâu ss !  Đăng lúc 2-1-2013 04:06 PM
Rứt chi là đẹp. Tự sướng ví nhau vậy đoá hở. hê hê..  Đăng lúc 2-1-2013 04:03 PM
@ Mi: Vô cùng xinh đẹp luôn ý !  Đăng lúc 2-1-2013 03:05 PM
tmn
em cũng đợi mãi cái news ảnh Min xinh ngất ngây này ^^  Đăng lúc 2-1-2013 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-1-2013 14:47:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích những bức ảnh này, ss Min thật sự rất xinh đẹp!

Cái váy của ss rất đẹp, sang trọng, quyến rũ (nhưng thích ss để tóc mái lệch như mọi khi hơn)

Chúc mừng ss với một năm bội thu giải thưởng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-1-2013 14:47:57 | Chỉ xem của tác giả
Ô mài, Gót desssssssssssssss :*******
Nói thật, khi mà mới nhìn thấy Ji Min unnie bước ra khỏi xe và bước trên thảm đỏ, tớ cứ ngồi chóc mỏ lên và chớp chớp mắt... Sao lại mặc đồ đen mà không là màu khác................................ Tớ đã đợi rất lâu để thấy unnie và tớ mong đợi một điều gì đó khác... và tự dưng có cái gì đó "À....." lên trong tớ một tiếng.... Phải rồi, nói là nữ thần thì không đúng, đơn giản chỉ là Ji Min unnie của tớ thôi, hiền lạnh và rạng rỡ trong một bộ váy tối màu...
Và có cái gì đó trong đêm giao thừa hôm ấy, chị ấy không nói nhiều, chị ấy hay mắc cỡ, cười thẹn thùng và hay đỏ mặt.... Cái gì vậy unnie? Đêm giao thừa hôm đó chị bước sang tuổi 31 đúng không, nhưng sao chị chụp hình và biểu hiện giống như một - cô - gái - đôi - mươi - đang - yêu vậy?
Tớ không nói nhiều, tớ chỉ nghĩ là Ji Min unnie của tớ thật sự blossom, rạng rỡ y như một cô gái đang yêu <3

Bình luận

chơi méc =))))  Đăng lúc 2-1-2013 03:42 PM
yoomi nói xấu mềnh cái gì vại???????????????  Đăng lúc 2-1-2013 03:18 PM
Rúc ơi cái Yoomi nói xấu chệ em mềnh kìa  Đăng lúc 2-1-2013 03:07 PM
Thầy luôn đúng !  Đăng lúc 2-1-2013 03:04 PM
:*  Đăng lúc 2-1-2013 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-1-2013 14:49:14 | Chỉ xem của tác giả
Này nhé, đợi mãi 1 bài bái vik về vẻ đẹp nữ thần của chị Min sau đêm trao giải

Hôm ấy ss đẹp dịu dàng, da trắng, lại phối thêm cái vòng cổ nhìn siu sang trọng và quý phái

Chơi tông đen vs ng nào đó :))

Ko bik mấy tấm hình ngay cầu thang là chụp chơi hay là nghệ thuật nhỉ, nhìn ss hiền quá cơ :x

Màu đen là ss nổi bật và xinh hơn hẳn, ko bik kiếm đâu ra chỗ để mà chê bai :)) Chả hỉu nhìn ss thế nào mà bảo chị ấy già nhỉ, 30 rồi, lộng lẫy như thế còn mún cái chi chi

Tks ss Mimi đã đăng news nhé

Bình luận

mỡ cằm nhìn kinh k em... chắc đc bổ sung nhìu thứ em ợ...=)) (đạp đít em)  Đăng lúc 2-1-2013 07:15 PM
*đạp* tự sướng cùng ko  Đăng lúc 2-1-2013 04:18 PM
v ạ cám ơn ss :x  Đăng lúc 2-1-2013 03:04 PM
tmn
cảm ơn em iu nhưng news do Cải trans em ạ ^^ mà ảnh đây là tự sướng ở salon tóc trước khi đi dự lễ đó  Đăng lúc 2-1-2013 03:02 PM
*tát* sự thật mờ :))  Đăng lúc 2-1-2013 02:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-1-2013 14:55:26 | Chỉ xem của tác giả
SS vẫn toát ra vẻ xinh xắn đáng yêu dù mặc màu gì, áo phông hay quần bò, đầm dạ hội thướt tha hay đầm ngắn kiểu, v.v... vẻ đẹp tự nhiên đó như ngày một tỏa sáng qua những cống hiến của ss qua các bộ phim, đặc biệt là RP vây. Luôn ủng hộ ss hết mình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách